
 

 
 

 
 

TRA SACCOS LTD 

FOMU A: Fomu ya Usajili wa Mwanachama na Wategemezi wake 

 
Taarifa za Mwanachama 

 

JINA KAMILI LA 

MWANACHAMA 

NAMBA YA 

AJIRA 

NAMBA YA SIMU BARUA PEPE 

    

Taarifa za Wategemezi 
 

MTEGEMEZI JINA KAMILI 

Mwenza  

Mzazi Asili 1  

Mzazi Asili 2  

Mkwe 1  

Mkwe 2  

 

Mimi………………………………………………. (jina kamili) nathibitisha kuwa taarifa nilizotoa 

kwenye Fomu hii ni sahihi na kweli. 

 
Saini……………………………………… Tarehe…………………………… 

 

MAELEKEZO MUHIMU: 
 

1. Kwa madhumuni ya sera hii, mzazi ni mzazi wa asili (Biological parent)  

2. Mwanachama hatanufaika zaidi ya mara moja kwa kila nafasi ya mtegemezi isipokuwa kwa 

nafasi ya mtoto. Kukiuka kifungu hiki ni kosa linaloweza kupelekea mwanachama kusimamishwa 

ama kufutiwa uanachama chini ya kifungu cha 17 cha masharti ya chama. 


